Articles

Máy tính đang chạy tự nhiên màn hình tắt đèn nhưng vẩn còn nghe tiếng

được không biết bị cái gì, cho hỏi có ai biết chỉ zùm nha. ts

Read Article ›

Hỏi về Lumia 1320 trước khi đi mua?

Tình hình là tết vừa rồi vừa mất con 620, nhưng đã quen với wp nên bỏ ko đc. Trong tuần này tính mua lumia 1320 nên hỏi anh em mấy điều:1.Lỗi tấm dán đã được khắc phục chưa để có j khỏi dán tốn tiền.2.Phần cứng mấy có lỗi j đáng chú ý để […]

Read Article ›

Cho mình hỏi mình đang dùng dòng máy asus khi khởi động camera lên nó hiện lên dòng chữ No Camera Device Found

vậy là máy mình bị gì, giúpa mình với

Read Article ›

Thắc mắc về card AMD Radeon HD 7770, 1GB, 128 bit

Em đang xài card ATI Radeon HD 4350 64 bit giờ đổi qua xài cái này có được không ? Nếu không được thì tại sao ?

Read Article ›

Hỏi về điện thoại samsung galasy s-i9000?

cho em hoi tai sao nut home trên con sámung galasy s-i9000 cua em dùng không được

Read Article ›

Mình cần bán con iphone 5S 64gb

Mình cần bán con iphone 5S 64gb màu Vang , máy hàng xách tay từ Mỹ. Phiên bản quốc tế, mới active tại Việt Nam chưa tới 2 tháng ,còn mới 99%. Máy thì zin nguyên,phụ kiện nguyên hộp fullbox nhé. Mình không có nhu cầu dùng nên cần bán lại, anh em nào quan tâm thì […]

Read Article ›

Địa chỉ bút trình chiếu không dây?

địa chỉ bút trình chiếu không dây?aj biết cho e xin nhá 

Read Article ›

cho thuê Phòng trọ dương quảng hàm phương 5 go vap, tp hcm

nhà mới sạch sẽ thoáng mát, wc riêng, có bang công, có chổđêr xe an toan, cáp nét đầy đủ, jo tự dolên hệ:  phong( chủ nhà ) tại đây

Read Article ›

Nên mua máy tính bảng 10 inch nào?

Mình có nhu cầu check mail, sử dụng office (có soạn thảo và chỉnh sửa). Mình hay đi công tác xa nên vác laptop đi rất nặng và bất tiện. Mình xin hỏi nên mua máy tính bảng 10 inch nào giá vừa phải có thể đáp ứng được nhu cầu đó? Xin cảm ơn!

Read Article ›

Cần bán con Sony Vaio SVF 1421 Đen

Đươc bà chị cho ko biết xài bán lại cho ai cần máy nguyên thùng thẻ bảo hành một năm.Sony Vaio SVF 1421 Đen Core i3 (2*1.8Ghz), Ram 2GB, HDD 500GB Display 14.0″Led win 8 bản quyền wecam,blutooth máy mơi chưa lột keo k vết trầy.máy mua bán tại nhà. LH và xem thêm thông tin tại đây .đường trường […]

Read Article ›