Articles

Giữ sắc đẹp thế nào khi chuyển mùa?

Read Article ›

Thắc mắc về dòng xe Fiat và Suzuki Wagon giá rẻ?

Hiện các dòng xe Fiat đã qua sử dụng như Siena ELX 2004 (4 chỗ), Doblo 2004 (7 chỗ) trở đi đang được rao bán qua báo và mạng với giá khá phải chăng là khoảng 150 đến 200 triệu đồng (Trần Phong). Trong khi đây là dòng xe được đánh giá là bền, máy […]

Read Article ›

Xin tư vấn về giáo dục giới tính?

Cho em hoi , con gai khi qhtd am dao ra nhieu nuoc hay it nuoc la do tai sao ma nhu vay , tai sao co nguoi ra nhieu nuoc ma co nguoi ra it nuoc vay , cho em hoi

Read Article ›

Có thể tự tẩy da chết ở nhà được không? Dùng gì để tẩy da chết?

Read Article ›

Có nên chống ồn cho Altis 2009?

Tôi chạy Altis 2009 được hơn một năm, chất lượng xe không có gì phải phàn nàn nhưng có điều cảm thấy hơi ồn. Tôi đang phân vân không biết có nên chống ồn cho xe không? Tôi đọc một số thông tin nói chống ồn không hiệu quả (Lê Thị Xuân). Mọi người tư […]

Read Article ›

Uống 2 liều thuốc tránh thai khẩn cấp cách nhau 3 tuần.

e quan hệ với b.trai và không sử dụng biện pháp tránh thai nào nhưng bạn trai e xuất ra ngoài và e k yên tâm nên đã uống thuốc tránh thai khẩn cấp loại 2v ( postino-2), 10 ngày sau thì em bị kẹt và kẹt trong vòng 5 ngày thì hết. Đến ngày […]

Read Article ›

Bí kíp chọn kiểu tóc phù hợp với từng khuôn mặt ???

Read Article ›

Tại sao tôi lại bị viêm âm đạo trong khi đang dùng kháng sinh?

Tôi 40 tuổi, mới đây tôi bị viêm họng được bác sĩ cho uống thuốc kháng sinh augmentin. Uống thuốc tôi thấy đỡ, tuy nhiên lại bị viêm âm đạo. Xin hỏi quý báo tại sao tôi lại bị viêm âm đạo trong khi đang dùng kháng sinh?

Read Article ›

Làm sim sinh viên mà không phải là sinh viên có ai làm chưa ạ chỉ dúp em nhé ?

em định làm sim sinh viên nhưng không biết có được không vì em sợ làm một thời gian rồi sẽ không dùng được ,em sợ nó khóa sim,sợ dùng được 1,2 tháng hết chế độ là sim sinh viên thì mất  $ oan vậy em hỏi các bác nào làm rồi thì dúp em […]

Read Article ›

Đàn ông cảm thấy thế nào khi đưa được phụ nữ lên giường nhưng không làm được chuyện đó?

tôi với bạn trai chỉ quan hệ tiếp xúc ở ngoài thui, tôi k cho dương vật vào trong vì sợ có baby .đàn ông k quan hệ đươc thì họ khó chịu phải không?

Read Article ›